Soulkeeper (Keepers 1)

2.250 kr.

The first action-drenched novel in David Dalglish’s thrilling new epic fantasy trilogy featuring a priest demon-hunter. Perfect for fans of Andrzej Sapkowski, Anthony Ryan and Peter V. Brett.

Ekki til á lager

Fá tilkynningu
Vörunúmer: 9780356511580 Flokkur:
Þú þarft að skrá þig inn til þess að fá tilkynningu.
Vefverslun Nexus notar vafrakökur til að safna og greina upplýsingar um notkun og virkni vefsins.