The Electric State

6.399 kr.

NPR Best Books of 2018
A teen girl and her robot embark on a cross-country mission in this illustrated science fiction story, perfect for fans of Ready Player One and Black Mirror.

Aðeins 1 stk. eftir á lager

Vörunúmer: 9781501181412 Flokkar: ,
Þú þarft að skrá þig inn til þess að fá tilkynningu.
Vefverslun Nexus notar vafrakökur til að safna og greina upplýsingar um notkun og virkni vefsins.